ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 15-02-2008, 22:28   #11
หมวดเชน
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 หมวดเชน is on a distinguished road
ผมอีกคนที่โดนมาแล้วกับเพื่อน ที่ร้านไอ้คังยนต์พุทธมณฑลสาย 3 รถผมเข้าไปแค่สายน้ำมันเพาเวอร์รั่วแม่งเปลี่ยนทั้งพ ัดลม หม้อน้ำ ติ๊กเพาเวอร์ พอตอนเช้ามาดูอีกทียังรั่วเหมือนเดิม เพื่อนผมโดนนะติดแก๊สแก๊สรั่วหึ่งเลย เของร้านก็ กวนตีนไม่ค่อยรับผิดชอบงานเข้าใหม่ๆพูดดีแต่ทำแล้วไม ่รับผิดชอบ ทำงูๆปลาๆ รถลูกค้าดับอยู่หน้าร้านมันแท้ๆ มันยังไม่เข้าไปดูให้เค้าเลย และเป็นคนชอบเยาะเย้ยรถลูกค้าว่าเน่าอย่างนู้นอย่างน ี้ งานแก้แม่งไม่ค่อยอยากทำให้ ใครเข้ามาให้มันดูนะยุเค้าเปลี่ยนนู้นเปลี่ยนนี่อย่า งเดียว มีแต่ของห่วยๆ ขี้โม้ กวนตีน ด้วยใครหลงเข้าไปทำนี่โครตซวยเลยครับ
หมวดเชน is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม