ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 05-08-2010, 19:31   #271
cat31
Member

Car Brand: นิสสัน เซฟิโร่ เอ สามสิบเอ็ด
Engine Type: หนึ่ง เจแซด จีทีอี เดิมๆ
คะแนน: 0 cat31 is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mungkorn2 อ่านกระทู้
เซฟิโร่ สีอะไรอ่ะครับ เผื่อว่าถ้าเห็นจะได้ ทัก ถูก ครับ มีอะไรที่เป็นจุดเด่นครับ
เชฟฟิโร่สีขาว ล้อแดง ป้ายทะเบียนนครศรีฯ มาอยู่ภูเก็ต2ปีแล้วครับ อยู่ร้านผสมสีรถยนต์ทีสปําครับ แวะมาทักทายได้ครับ
cat31 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม