ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 29-11-2009, 11:56   #290
mr.efi
Users Awaiting Email Confirmation

คะแนน: 0 mr.efi is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SWEET อ่านกระทู้
เพิ่งจบ ม.เกษตรครับ ตอนนี้เรียนต่อที่ราม เเละสอนกอล์ฟสมัครเล่นอยู่คับ
ตอนนี้ผม เป็นช่างที่ศูนย์ honda สาขา ขอนแก่น เมื่อก่อนเป็นช่าง ตามอู่ และเซียงกง 8 ปีครับ ทำสายช่างเครื่อง-เกียร์-ระบบวายริ่งสายไฟ ecu เฉพาะเครื่องญี่ปู่นครับ
mr.efi is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to mr.efi For This Useful Post:
Lucky (03-06-2011)