หัวข้อ: แก๊สหัวฉีด
ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 07-02-2011, 21:48   #13
keng_ap
Member

Car Brand: Toyota
Engine Type: vvti
คะแนน: 14 keng_ap is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ idea_nova อ่านกระทู้
ขอโทษน้าๆนะครับที่ไม่ได้เข้ามาเลยเพราะคอมเล่นไม่ได ้ ต้อนนี้กลับเข้ามาสู่วงการเหมือนเดิมแล้วครับ ตอนนี้ผมสนใจยี้ห้อ agis อยู่อะคับ เพราะว่ามันรองรับระบบ obd และราคาไม่แรงเท่าไหร่ ผมอยู่แถวรังสิตนะครับ น้า keng_ap ไม่ทราบว่าญาติน้าขายแถวไหนหรอครับ ขอสอบถามรายละเอียดเรื่องราคาหน่อยครับเผื่อจะได้ของ ดีราคาถูก อันนี้เป็นเบอร์ของผมครับ 0858884359 อาจจะโทรติดยากหน่อยนะครับ เพราะที่โรงงานไม่มีคลื่น หรือไม่ก็ทางอีเมลล์ฏ้ได้ครับ hs8sco@gmai.com ขอบพระคุณน้าๆทุกท่านที่ให้ความคิดเห็นเพื่อนประกอบก ารซื้นนะครับ ตอนนี้ก็จะได้เป็นคนในสังกัด jz เต็มตัวแล้วครับ

ตัวอย่างติดตั้งชุด AgisgaS สูบกับ Jeep ครับ
(ใช้หม้อต้มหลังทองกับราง Valtex ครับ)

http://www.pantown.com/board.php?id=...24&action=view
keng_ap is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม