ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 09-01-2013, 18:59   #32
MAMOTO3
Senior Member

รูปส่วนตัว MAMOTO3

Car Brand: BMW / TFR
Engine Type: 2JZ GE / 1uz fe
คะแนน: 13 MAMOTO3 is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pakapao อ่านกระทู้
ผมเห็นงานแล้วน้ำตาจะไหล

ทางช่างที่รื้อออกมา โทรตามให้ผมมาดู ผมวิ่งงานอยู่แถวลาดพร้าว

ร้านท่ออยู่เส้นวงแหวน เลย The mall บางแคไป

ไกลก้อไกล แต่ขอดูให้เห็นกับตาครับ

อึ้งไปพักนึง

ช่างก้อถาม ใครเค้าทำให้เร๋อ

ผมก้อบอก ช่างแถวๆนี้แหละ ตั้งแต่ตอนวางเครื่อง

ช่างท่อก้อบอก แบบนี้ เค้าก้อกล้าทำเร๋อ

ทำไมไม่รักงานตัวเองเลย(ความจริงพูดหนักกว่านี้อีก)

ผมก้อ......อึ้ง....

ลองพิจรณาดูครับ ดีที่เครื่องไม่น๊อก รถผมติดแก๊สด้วย

ผมฝากชีวิตไว้ ฝากความไว้ใจ ไว้กับใครวะเนี่ย สุดเจ็บเลยครับ :
emo_toon02:

น่ากินครับทอดกรอบๆชุบแป้งแล้วด้วย
MAMOTO3 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม