ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 11-11-2009, 01:42   #1018
เอ บางใหญ่
ClubJZ Full Member 2555

รูปส่วนตัว เอ บางใหญ่

Car Brand: FORD RANGER
Engine Type: 1JZ GTE-VVTI
คะแนน: 15 เอ บางใหญ่ is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wee18 อ่านกระทู้
เสี่ยพลมาจากใหนตกใจหมดเลย..นึกว่าลืมกันซะแล้ว

คุณอุ๋ยเดี๋ยวจัดการ 9/40 ไปให้ครับรายละเอียดหลังไมล์ครับ

น้องเอว่างๆนอนตื่นแล้วบ่ายโทรหาพี่บ้างนะครับ
เดี่ยวโทรไปครับพี่wee18 วันนี้มีเรื่องมาโม้ครับ พอดีพักกินข้าวตอนเที่ยงคืนผมกำลังจะสั่งบะหมี่ชาย4ก ินชะหน่อยคอมมอนเรลดีแม็กมนตรีเจ้าเดิมมันออกมาจากซอ ยเซนเว่นพอดีเข้าจำผมได้ปีบแตทัก2ทีแล้วมันเบิรน์ยาง ใส่นิดหน่อย เอาละซิใจไหมครับทีนี้ไม่กินมันแล้วบะหมี่วานให้เพื่ อนห่อให้หน่อย ขึ้นรถลองกับมันเลยให้มันสุดๆ(โดนมันตลอดครับที่ผ่าน มาคันนี้แหล่ะ)เปลี่ยนเฟืองท้ายมาแบบเต็มๆไปครับ กดออกพร้อมๆกันทีหนี้ผมกับตีคู่กับมันได้แต่มันก็เริ มฉีกผมอีกแล้วช่วงเกียร์3ประมาณ1คันรถ พอผมมาเกียร์4โมดเพาเวอร์แล้วครับผมเริ่มขึ้นมาเสมอห ัวแล้วก็เริ่มฉีดหางออกไป1คันรถเมล์กว่าๆ เอาคืนได้แล้วฮ่าฮ่าฮ่า กินบะหมี่อร่อยครับคืนนี้ แล้วเขาก็ยกนิ้วโป่งให้เราเราก็บีบแตให้เขา2ทีครับกล ับรถที่บางบัวทองครับแถวๆไทรน้อย น้ำมันไม่ต้องพูดถึงตอนชัดนี้ต้องยกนิ้วให้เหมือนกัน
เอ บางใหญ่ is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to เอ บางใหญ่ For This Useful Post:
wee18 (11-11-2009)