ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 04-06-2017, 22:43   #1
inmood
Junior Member

Car Brand: bmw
Engine Type: 1jz-gte
คะแนน: 0 inmood is on a distinguished road
Exclamation รางหัวฉีดSardซึม

1JZ GTE เปลี่ยนรางหัวฉีดSard ของจีนมาครับ แต่ตัวรูที่มีไว้ให้ใส่เซ็นเซอร์fuel pressดันซึม ไม่ทราบว่าใครเคยเจอแบบนี้บ้างครับแก้ไขยังไง พอดีลองเอาเทปขาวพันแล้วก็ไม่อยู่ ไปสั่งน็อตแบบโรงกลึงใส่โอริงก็ไม่อยู่ครับซึมตลอด ตามภาพเลยครับที่วงไว้กดเข้าไปดูเลยครับ ช่วยชี้แนะด้วยครับว่าควรทำยังไง ส่วนร้านที่ซื้อมาเค้าบอกของจีนไม่มีประกันครับ
รูป
ชนิดของไฟล์: jpg sard.jpg (61.1 KB, ดาวน์โหลด 25 ครั้ง)
inmood is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to inmood For This Useful Post:
parkpoom_p (15-06-2017)