ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 02-12-2009, 09:57   #68
นนท์_UZ
Senior Member

รูปส่วนตัว นนท์_UZ

Car Brand: D-MAX CAB4 2004
Engine Type: 1UZ GE in D-MAX
คะแนน: 17 นนท์_UZ is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ThE_bAnk` อ่านกระทู้
กระทู้อันไหนเหรอคับ ที่เอาไว้คุยกัน ว่างๆจะได้ไปแจมกับเค้ามั่ง

น้านนท์ Uzไปแถวนายายอามบ่อยเหรอคับ ผมอยู่แถวสนามบินท่าใหม่อ่า ว่างๆก็เลยมาเที่ยวได้นะคับ(เป็นอู่จร้า)
เพื่อมีอะไรแลกเปลี่ยนความรู้เรื่องเครื่องได้
ครับคุณแบงค์ ก็บ่อยครับ ไปเที่ยวด้วย งานด้วยรวมๆ กันไปครับ

-- จะเข้าไปวันไหน จะโทร. ไปบอก ผมเก็บเบอร์โทร. ไว้แล้วล่ะครับ.

-- คุณแบงค์ ไปแจมที่บอร์ด ข้างล่างก็ได้ครับ ถ้าคุณแบงค์เป็นช่างด้วย ก็ช่วยๆ กันครับ เผื่อจะได้มีงานเข้าไปด้วย นะๆ ๆ ๆ

>>> คุณแบงค์ อยู่แถวๆ สนามบินท่าใหม่ นะ เดี๋ยวจัดไปครับ..
นนท์_UZ is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม