ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 15-02-2009, 20:27   #2
Jack`J`bo
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว Jack`J`bo

Car Brand: รถยนต์ขับไล่
Engine Type: เครื่องอะไร ก็งั้น มันอยู่ที่ใจ มากกว่า
คะแนน: 17 Jack`J`bo is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง Jack`J`bo
ลุงมูนครับ ผมว่า ใช้วิธีเอาไม้อุด ไม่หลุดแน่นอนครับ แล้วถ้าจะเอาออก ก็เอา สะหว่าน ไชๆๆๆ ตรงไม้ ให้มันแหลก แล้ว ใช้น้ำดัน เศษไม้ พุ่งออกมาหมด อะครับ เพราะตอนวางเครื่องมาผมโดนไม้ตอกไว้แน่นเลยครับ ไปติดแก๊ส ที่อู่พี่เค ลูกน้องพี่เค เอาออกให้ครับไม่ยากเลยครับ แต่...ผมทำเองไม่ได้ อิอิ เสียเป๊ปซี่ไป2ถุง แม๋ๆ ถ้ารถลุงมูนเสียจริงๆละแย่เลย นี่ผมกลับมาอยู่ชลบุรีเป็นอาทิตย์แล้วครับ มาบ้านแฟน(เมีย) น่ะครับ เลื่อนมาเสียวันอังคารหรือวันพุธ นี่อยู่ตลาดไทนะครับ เพราะอยากเจอลุงมูน มากๆเลย อิอิ
Jack`J`bo is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to Jack`J`bo For This Useful Post:
Lucky (03-06-2011)