ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 09-10-2009, 11:56   #6
krupree
Senior Member

คะแนน: 17 krupree is on a distinguished road
เกิดแบค แล้วร้านบอกให้ลดแก๊สนี่ น่าจะผิดแล้ว หากแบคเกิดจากแด๊สต้องเพิ่มสิครับ ระบบมิกง่ายๆ น่าจะแก้ป้ญหาได้ ดันแนะนำผิดๆ อย่าไปทำมันเลยร้านนี้ มันมั่วจริงๆ หากไม่ใข่จากแก๊สก็ระบบไฟ ตัวแรกน่าจะหัวเทียน ต่อมาสาย แล้วก็คอยล์ ฝั่งธนอู่เก่งๆมีมาก คุณโชคดีจริงๆ ที่เจออู่นี้ ไปให้หา เคเคเอส คาเฟ่ แด้ปัญหาให้จบได้ ไม่ต้องไปดพิ่มตังเป็นหัวฉีดเลย หรือไม่ไปไกล ก็ไปหาเอ็ดดี้ อู่บางกอกยนตการ ถนนสิรินธร ตรงข้ามทางเข้าบางกรวย ก็แก้ได้แน่นนอน ครับ ทำเครื่องให้เสร็จ อุปกรณ์มิกเดิมใช้ได้ เพียงติดตั้งเข้าไปแล้วจูนให้ถูกต้องมันก็ไม่เกิดปัญ หา อู่นี้มันมั่วจูนไม่ถูก เอง แถมแนะนำมั่วอีก พาเสียเงินโดยใช่เหตุ ขอให้แก้ไขได้จบโดยเร็วนะครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย krupree : 09-10-2009 เมื่อ 12:03.
krupree is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to krupree For This Useful Post:
JZ_P_MAYIM (09-10-2009)