ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 10-09-2013, 19:39   #1
tatizoodlor
Senior Member

รูปส่วนตัว tatizoodlor

Car Brand: Isuzu Cameo
Engine Type: ก็แค่ 2J ไม่โบ
คะแนน: 14 tatizoodlor is on a distinguished road
ผมอยากดังคร้าบ

Isuzu Cameo
เครื่อง 2J GE เกียร์ธรรมดา ตอนนี้ผมเดินท่อ 3"
จากเฮดเดอร์จนถึงพักกลางไส้เยื้องลูกใหญ่
ออกจากพักกลาง 2.5" จนถึงพักปลาย RSR Magic
ต้นก็ได้ ปลายก็ Ok เสียงจะออกทุ้มๆนุ่มๆ ไม่ดังมาก

ตอนนี้เกิดนึกพิเรนทร์ครับ อยากจะลองแบบดังๆสักหน่อย
ถ้าผมเอาพักกลางออก เหลือแต่พักปลายใบเดียว
อยากรบกวนสอบถามพี่ๆน้องๆสักหน่อยครับว่า
มันจะโล่งไปมั๊ย ต้นมันจะหาย ปลายมันจะหดไปจากเดิมหรือเปล่าครับ
ผมเกรงว่าเสียงมันจะไปเข้าหูพวกสิงห์ควันดำ
เดี๋ยวพวกมาดันแล้วจะไม่มีแรงหนีอีก

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tatizoodlor : 11-09-2013 เมื่อ 08:50.
tatizoodlor is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม