ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 05-05-2008, 23:15   #11
waantop
Junior Member

คะแนน: 0 waantop is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ izujz อ่านกระทู้
ของผมติดที่สุพรรณ ครับ..ติดแบบไม่ใช้mix ช่าง(เพื่อนกัน)เข้าใช้วาล์วTRCแปลงให้ครับ แล้วใช้มอเตอร์เป็นตัวคุมการเปิด-ปิดวาล์วTRC เวลาวิ่งแก็สวาล์วจะหลี่ลงมาในตำแหน่งที่เราตั้งไว้โ ดยอัตโนมัต แล้วถ้าอยากแรงแบบน้ำมัน วาล์วTRCก็จะเปิดสุดด้วยมอเตอร์เมือนกัน เครื่องก็จะทำงานเต็มที่เพราะว่าไม่มีอะไรมาขวางท่อ ID ครับ รับรองครับว่ายังแซดด.....ได้เหมือนเดิม...
น่าสนใจคับ ผมไปสุพรรณบ่อยด้วย ขอเบอร์ไว้หน่อยนะคับ ขอบคุงจ้า
ปล เบ็ดเสร็จกี่บาทอะคับ เตรียมเก็บตัง
waantop is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม