ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 19-06-2011, 22:31   #25
gowW201
Junior Member

คะแนน: 0 gowW201 is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pokneed อ่านกระทู้
หลักการเดียวกันครับ หลอกกล่อง ลองคิดดูครับ ถ้าECU เดิมจับสัญญาณไฟใด้5Vเมื่อไหร่กล่องจะสั่งตัดครับ แต่ที่มีขายกันอยู่น่าจะหลักการเดียวกันอย่างที่บอกค รับแต่รูปร่างสวยกว่าเยอะ ถ้าจะให้สั่งจ่ายตามบู๊ส ก็ต้อง จูนกล่องครับจะกล่องพ่วงหรือกล่องแสตนอโลน ก็แล้วแต่เจ้าของรถล่ะครับ

ปล.ขออภัยที่เข้ามาตอยช้านะครับ บางทีจำไม่ใด้ว่ามาโพสกระทู้ไหนใว้บ้างครับ
สอบถามหน่อยครับ ไอ้ตัว 1k potมันคืออะไร
gowW201 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม