ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 14-04-2013, 10:46   #197
rthammar
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 rthammar is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kkk777 อ่านกระทู้
ห้อง Garage work shop สวยมากครับ ไม่นึกว่าเมืองไทยจะมีครับ

ฮ้อย ก็ทำพื้นหลบต่ำไว้ เผื่อรถโหลดด้วย สุดยอดครับ เพราะตอนแรก รถผมก็โหลดเลยสงสัยว่า ฮ้อยนี่จะยกรถ งามๆของ จขกท. ได้งัย

ผมเล็งไว้ชิ้นแรก อยากได้ตู้เครื่องมืออะครับ ที่เคยไปดูๆ มาก็ หลายหมื่น แต่ใช้งานสะดวกมากๆ ไม่เสียเวลาเดินหยิบของด้วย

ผมเพิ่งได้ ไล่อ่านตั้งแต่หน้า 1 โห...ตกใจครับ
ทีแรกนึกว่ามี เจ๋งๆ 1-2คัน + โรงรถ
นี่มีเป็น สิบๆคัน และ แต่งแบบสุดๆทั้งนั้น... ทึ่งครับ!
ฮ้อย ที่ต้องทำหลบต่ำก็เพราะตอนไปที่อู่เวลาช่างขึ้นรถผมต ้องใช้แม่แรงยกรถก่อนและค่อยเอาแขนฮ้อยเข้ามันช่างยา กจริงๆๆ ครับ เลยต้องออกความคิดว่าทำอย่างนี้หมดปัญหาแน่นอน ขอบคุณครับผม

ตอนนี้เหลือบานกันแอร์ และก็ท่อ EG Wayout ระบบระบายไอเสียออกจากโรงรถ รอสั่งจากญี่ปุ่นครับ
rthammar is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following 2 Users Say Thank You to rthammar For This Useful Post:
ChefPao (14-04-2013), kkk777 (14-04-2013)