ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 29-12-2012, 23:31   #155
i_herejoke
ClubJZ Full Member 2556

รูปส่วนตัว i_herejoke

Car Brand: รถเก๋ง เก่าๆๆ กับ รถกะบะ ผุผุ
Engine Type: เบนซิน 6 สูบ,ดีเซล 4 สูบ
คะแนน: 13 i_herejoke is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง i_herejoke
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ somtao อ่านกระทู้
โจ๊กใส่กล่องฟ้าหรือยังอ่ะคัฟ...
ยังครับ นัดพี่ที่ในแปะในคลับเรานี่ล่ะครับ กลางเดือน มกราคม ครับ ค่าจูน กับวายสาย 5000.- ครับ แต่เดี๋ยวขอทำระบบน้ำมันก่อนครับ ว่าจะเดินเร็กกูเรเตอร์ใหม่ครับ เพราะตอนนี้ใส่ปั้มติ๊ก วาโบ้แล้วครับ เหลือเร็กกูเรตเตอร์อย่างเดียวครับ ตอนนี้เดินท่อแป๊บทองแดงกับท่อยางน้ำมันเป็น 8 มิล ทั้งคันแล้วครับ เอาไว้วิ่งงานแกรนด์ปีหน้า 555+ อยากได้เวลาสัก 14 กว่าม่ะรู้จะได้ป่าว อิอิ

i_herejoke is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to i_herejoke For This Useful Post:
somtao (02-01-2013)