ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 04-06-2011, 11:37   #6
Khun_Thian
ClubJZ Full Member 2557

รูปส่วนตัว Khun_Thian

Car Brand: toyota-vigo
Engine Type: เจโบวีวีแก่ๆ
คะแนน: 16 Khun_Thian is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ THE MASS อ่านกระทู้
เพื่อนผมแนะนำว่าให้ใช้สวิทซ์ป๊อกแป๊ก(สวิทซ์5ขา)

ดีกว่าครับลุงเหน่ง แล้วหากล่องบอกระดับแก๊สแยกต่างหาก

หรือเอากล่องเดิมไว้บอกระดับแก๊สอย่างเดียวก็ได้ครับ
แบบนี้ล่ะผมใช้อยู่ถึงแม้ไอ้กล่องบอกระดับแก๊สจะแดงต ลอดเวลาแต่ไอ้นี้ไม่มีทีท่าว่าจะพังซักทีจนเครื่องตั วที่2แล้วก็4ปีกว่าๆแล้วน่ะลุงเหน่งครับ ยืนยันหนักแน่นว่าทนทานมากครับ แถมต่อแอบๆยังเป็นอุปกรณ์กันขโมยได้อีกแน่ะเพราะถ้าส ับไว้ตรงกลางยังไงก็สตาร์ทม่าย...ติด..
Khun_Thian is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to Khun_Thian For This Useful Post: