ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 26-09-2013, 11:52   #607
cho_1
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว cho_1

Car Brand: D-MAX
Engine Type: 1JZ-GTE + LPG
คะแนน: 16 cho_1 is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง cho_1
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Khun_Thian อ่านกระทู้
ระบายความร้อนได้เหลือๆเลยครับตามในรูป
1.ตอนจอดเดินเบาอยู่บ้านแอร์เย็นไหมครับถ้าไม่ขับไปไ หน
1.1ถ้าเย็นถามต่อว่าใช้เวลานานแค่ไหนกว่าจะเย็นครับ
2.กำลังไฟแบตดีอยู่ไหมตอนเปิดแอร์ รถผมเองถ้าไฟไม่พอหน้าครัชคอมจะตัดต่อถี่มากแอร์ก็ไม ่เย็น ถ้าเร่งรอบให้ไดชารท์ไฟจนพอทุกอย่างจะปกติครับ
สงสัย2ข้อคือ1.น้ำยาขาด 2.ไฟไม่พอ ครับ
จอดอยู่บ้านเย็นครับแต่ใช้เวลานานพอสมควรครับกว่าจะเ ย็น
เรื่องไฟเวลาจอดติดไฟแดงเหลือประมาณ11.7ครับ
(แอร์ไม่เย็น)แต่เวลาเร่งเครื่องความเย็นค่อยๆมาครับ
ตอนนี้กำลังเปลี่ยนไดร์ชาตครับได้ผลแบบไหนจะมาบอกครั บ
ขอบคุณพี่มากๆคับ
cho_1 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม