ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 28-08-2009, 13:32   #16
amnat8
ClubJZ Staff Member

รูปส่วนตัว amnat8

คะแนน: 0 amnat8 is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tidku61 อ่านกระทู้
ไม่รู้ว่ายกลงหรือยัง ส่วนตัวคิดว่าต้องประหยัดกว่านี้แน่นอนครับ ขนาดรถวีโก้สี่ประตูขับ4(น้ำหนักน่าจะมากกว่าE36)เอา เครื่องตัวนี้ชนเกียร์ออโต้เดิมขับ4 ยังกินแก๊สระดับ7-8โล/ลิตรเลยครับ(ถ้าน้ำมัน9-10โล/ลิตรแน่นอน) ยกเว้นแต่ว่าคุณจะขับขี่แบบควอเตอร์ไมล์มันทุกไฟแดง อันนี้พอจะไกล้เคียงครับ

แนะนำให้หาช่างไฟเก่งๆไล่ดูครับ

รถวีโก้ที่กล่าวถึง เครดิต เฮียไฮ้ ครับ ลอง search ดูข้อมูลได้ครับ

ยืนยันครับ 2 j ge vvti auto ใช้มาเกือบ 2 ปีแล้ว วิ่งไป120,000 km ยังบริโภคเท่าเดิมครับ

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ เค_คลองสาม อ่านกระทู้
อุ้ย ไม่วางที่ไหนมาอ่ะ
ถามแบบนี้ ไม่รู้จะตอบยังไง ก็วางที่อู่ที่รับวางเครื่องไง พี่เค ร้านขายยาคงไม่ได้รับวางหรอก
amnat8 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม