ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 18-07-2007, 18:43   #4
piyabhut
Member

คะแนน: 18 piyabhut is on a distinguished road
แต่เครื่องเสียงดังมากครับ ช่างที่ติดแก๊สบอกวาลว์ดัง ลูกรอกก็น่าจะดังด้วย แต๊กๆๆๆ ทั้งแก๊สทั้งน้ำมัน มีน้ำมันซึมมาจากฝาสูบด้วย ช่างแก้มาหลายครั้งแล้วครับ ครั้งที่แล้วบอกปั๊มน้ำดังจะให้เปลี่ยนปั๊มน้ำใหม่ เอา2พันกว่าผมยังไม่เปลี่ยน เซ็งเลยครับ ไปฟังเครื่องรถคันอื่นมา เงียบสนิท แต่ใช้แก๊สแล้วสบายเงินในกระเป๋าครับ รู้ยังนี้ติดนานแล้ว เดี๋ยวมาถ่ายรูปให้ดูครับ หลังจากติดแก๊สแล้ว
piyabhut is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม