ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 10-02-2007, 22:41   #1
jahooy Mighty 1JZ
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว jahooy Mighty 1JZ

Car Brand: ประชาชนคนไทย แถบฝั่งธน และอยู่ในซอยพาณิชย์ธนฯอีกแน่ะ
Engine Type: สนใจในเรื่องรถยนต์,ชอบเครื่องยนต์ JZ
คะแนน: 0 jahooy Mighty 1JZ is on a distinguished road
Wink ถามคุณเค เรื่องอยากจะติดตั้ง lpg

คุณเค ครับ กระผมเพิ่งเปลี่ยนเครื่องเป็น 1jz gte เทอร์โบคู่เดิม ๆ ได้ประมาณ 2เดือนเศษ ที่นี้มันรับทานจุอยู่พอสมควร อยากจะติด lpg บ้าง เลยจะขอคำแนะนำจากคุณเค และเพื่อนสมาชิกท่านอื่นดูว่าแบบมิกเซอร์จะได้ไหม และงบอยู่ที่เท่าไร และการสึกหรอของเครื่องยต์จะมีมากไหมครับ เพราะเพื่อนบอกว่าผลตามมาเยอะเหมือนกัน กระผมไม่ค่อยรู้เรื่องนี้ จะขอถามคุณเคเพื่อความกระจ่างครับขอขอบคุณล่วงหน้าคร ับ
jahooy Mighty 1JZ is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม