ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 29-06-2008, 23:53   #92
Air Force
Junior Member

รูปส่วนตัว Air Force

คะแนน: 0 Air Force is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ volvoman อ่านกระทู้
ผิดปกติครับ ถ้าวิ่งได้ 120 ใช้ 5L เดิมดีกว่าครับ เจยังไงยังไงต้องมี 160 แน่นอนครับ ไม่วาจะกี่เจ...อย่าเพิ่งทำใจครับ ไปหาช่างเก่งๆดีกว่าว่าทำไม่วิ่งไม่ออกครับ...ไปหาพี ่ BJ ยังครับ
ผมเคยคุยกับพี่ BJ ไปแล้วครั้งนึง ตอนนั้นปรึกษาเรื่องเฟืองด้วยครับ เห็นพี่เขาก็ติงว่า 1 เจมันน้อยไปครับม้ามันหมดก่อน แต่ก็น่าจะไปได้มากกว่านั้นนิดหน่อย อีกอย่างที่พี่เขาแนะนำก็คือไมล์มันน่าจะแข็งด้ วย วันนี้เลยลองวิ่งทางไกลผมรู้สึกว่า 120 ที่ผมวิ่งความเร็วมันน่าจะมากกว่านั้น เดี๊ยวผมคงต้องลองจับ GPS ดูครับ อาจจะมี130 -140 ก็คงพอแล้วครับ ขอบคุณvolvoman มากๆครับ อีกอย่างคงต้องรอดูว่ามีใครใช้ 1 เจเหมือนผมบ้างแล้วดูว่าเขาวิ่งได้เท่าไหร่อ่ะค รับไว้โอกาศหน้ามีโอกาศผมจะไปร่วมมิตติ้งด้วยนะครั บ
รูป
ชนิดของไฟล์: gif 29536.gif (55.5 KB, ดาวน์โหลด 967 ครั้ง)

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Air Force : 29-06-2008 เมื่อ 23:56.
Air Force is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม