ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 22-01-2017, 11:49   #1
sui_pon
Member

รูปส่วนตัว sui_pon

Car Brand: 190E 1JZ-GTE
คะแนน: 0 sui_pon is on a distinguished road
ช่วงล่าง มันเลื้อยครับ..

พี่ๆครับผมมีปัญหา จับพวงมลัยตรงๆ บางทีออกซ้าย บางอีกออกขวา
แต่พวงมลัยตรง แก้ยังไงครับ
.
ใครพอจะมีร้านช่วงล่างดีๆแนะนำหน่อยครับ
ตอนนี้วิ่งไม่เป็นสุขใจเลย กลัวจะลงข้างทางมากๆ
ซัดเต็มๆไม่ได้เลย
.
รถ Cefiro A31 ครับ **เบื้องต้น ตั้ง 0 ถ่วงล้อแล้ว ไม่หาย
ช่างบอก ก็แน่นดีนะ ลูกหมาก บูชปีกนก แต่เป็นการ
ตรวจสอบเบื้องต้นครับ .. ดูด้วยตาเปล่า
.
อยากทำให้จบๆ ใช้งานวิ่งตรงๆ จะได้ขับสบายๆ
ตอนนี้วิ่งได้แต่80 เกินกว่านั้นอันตรายครับ TT
แถวๆ สมุทรปราการได้ยิ่งดีเลยครับ
บางพลี ปากน้ำ บางนา สุขุมวิท ได้หมดเลย
หรือจะไกลๆ ได้หมดครับ อยากให้มันหาย
รบกวนพี่ๆชี้แนะทีครับ ...
sui_pon is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to sui_pon For This Useful Post:
khwan1j (20-02-2017)