ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 14-06-2009, 18:08   #12
nuhm
ClubJZ Old Full Member

Car Brand: ISUZU TFR 2800 Turbo
Engine Type: 2JZ GE VVT-i
คะแนน: 17 nuhm is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ สอง อ่านกระทู้
ติดดูดครับ สำหรับเครื่อง J ไม่ว่า 1J หรือ 2J ยังไงๆ ก็ควรกินไม่เกิน 1 บาท ถ้าเกินนี้ถือว่ากิน เพราะรถเพื่อนผม 2J ก็กินเท่าๆ กับผม ส่วนใหญ่ผมขับต่างจังหวัดครับ แถวภาคตะวันออก สำหรับเครื่อง VV ติด Taย ได้ครับ เคยอ่านเจอ 2J vv ติด Tap แล้ววิ่งดีกว่าเดิมมาก เลยสนอยากลองบ้างครับ
รับทราบครับ
ตอนนี้ยอมรับว่ากินจังเลย 1.4 บาท/โล

ส่วน tap เดี๋ยวไว้ถ้ายังกินแก๊สไม่ลด ก็จะไปหาติดดูนะครับ

ขอบคุณครับ
nuhm is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม