ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 27-09-2008, 21:43   #1058
noomnoiay
Member

รูปส่วนตัว noomnoiay

คะแนน: 16 noomnoiay is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SUNCHAINC อ่านกระทู้
ที่เค้าไม่ให้เซ็น เพราะว่า บางที มีการแก้ไขเอกสาร เค้าจะได้ไม่ต้อง ตามพี่ไปเซ็นอีกไงคับ
แนะนำ ว่าให้เซ็น ที่ร้านและเตรียมเอกสารไปให้ครบ แล้วถามเค้าเลย ว่าเซ็นตรงไหนบ้างเอาทีเดียวให้จบอ่ะครับ ไม่งั้น จาต้อง ย้อนไป ย้อน มา เค้ากลัว ลายเซ็นไม่ตรง
มันไม่ใช่อย่างนั้นอ่ะครับ อู่เค้าบอกจะเอาไปเซ็นต์เองนี่ซิครับ อย่างที่คุณว่าเดี๋ยวลายเซ็นต์ไม่ตรง ผมละงงเลย
noomnoiay is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม