ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 27-09-2008, 19:49   #1051
noomnoiay
Member

รูปส่วนตัว noomnoiay

คะแนน: 16 noomnoiay is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sakda_ อ่านกระทู้
ถ้าขายแบบมีเลขเครื่อง ต้องถ่ายสำเนาที่แจ้งเครื่องออกจากรถนะครับ
หน้าสุดท้ายของเล่มทะเบียนเพื่อให้คนที่ซื้อเครื่องไ ปเขาแจ้งเข้าเล่มทะเบียนเขาได้
ถ้าไม่มีจะเป็ฯเครื่องเถื่อน ก็เหมือนใบคุมเครื่องของเจนั่นแหละครับ
ขอบคุณครับ
ขอถามเพิ่มเติม เรื่องลายเซ็น ทางอู่บอกผมไม่ให้เซ็นต์อะไรกำกับเลย อีนนี้ถูดต้องหรือเปล่าครับ
กลัวมีปัญหาตามมาทีหลังอ่ะครับ
noomnoiay is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม