ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 11-03-2008, 08:23   #10
Tatpong
Senior Member

คะแนน: 17 Tatpong is on a distinguished road
วางเครื่องไปเลยครับคุ้มแน่นอน ของผม 1JZ GE Autoฝาดำใส่แก๊ส วิ่งในเมือง 1.60 บาท นอกเมือง (ทางไกล เนื่องจากทำงานขายออกต่างจังหวัด) 1.40 บาท แต่แนะนำ 2JZ GE เพราะว่าแรงบิดดีกว่ามาก แต่ต้องทำใจนิดหนึ่งตอนเปลี่ยนใหม่ๆว่าการออกตัวหรือ ความรู้สึกที่เคยได้รับจากเครื่องดีเซลมันจะหาย ไป สักพักก็ชินไปเองแล้วจะชอบ อีกนิดหนึ่งคือจะขับให้ประหยัดต้องปรับนิสัยการขับด้ วยนะครับ เครื่องมันแรงม้าสูงอยู่แล้วแตะนิดหน่อยก็วิ่งแ ล้ว แต่ถ้าจะเอามันส์ก็ไม่ว่ากัน
Tatpong is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม