ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 11-02-2010, 15:32   #281
Mightytode
ClubJZ Full Member 2555

รูปส่วนตัว Mightytode

Car Brand: TOYOTA Mighty X รุ่นแรก 89
Engine Type: 1JZ-GE ผาดำ
คะแนน: 18 Mightytode is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง Mightytode
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mazda4 อ่านกระทู้
มา 4 คนเองคับพี่ แต่ไม่เป็นไรคับ ยังดีกว่าไม่มีใครมาเลย อิอิ สักวันเราจะต้องรวมได้เป็น ร้อยคน 555 จิงป่าวคับ บีคุง...
แล้วพี่เป็นไงมั่งคับ พ่อลูกอ่อน เหนื่อยป่าว...อิอิ

ไม่เหนื่อยครับ แต่ง่วงมากเวลามาทำงาน พอกลับถึงบ้านก็หายง่วงสะงั้น

วันเสาร์นี้จะพาไปรับอั่งเปาที่บ้านฉางสะหน่อย แล้วจะพาม่และลูกไปอยู่กับแม่ยายที่สุพรรณ ในช่วงลาคลอดครับ

Mightytode is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม