ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 04-03-2010, 09:31   #1
nonamex
Users Awaiting Email Confirmation

Car Brand: A 31
Engine Type: 1 jz gte
คะแนน: 0 nonamex is on a distinguished road
*****อยากติดแก็สครับ ขอคำแนะนำหน่อยครับ*****

รถผม A31 เครื่อง 1j bo auto ครับ ตอนนี้ไม่ค่อยได้เอาออกมาวิ่งอะครับ สู้ค่าน้ำมันไม่ค่อยไหวอะครับ ผมเลยอยากติดแก็สอะครับ ก็เลยอยากปรึกษาเพื่อน ๆ พี่ น้อง ๆ ที่ใช้แก็สกันอยู่อะครับว่า
1.ใช้แก็สแล้วรถจะมีปัญหาอะไรมั้ยครับ(เห็นรถใช้แก็ส ส่วนมากเครื่องชอบมีปัญหาอะครับ ไม่ค่อยจบ)
2. ถ้าติดติดแบบไหนดีครับ ที่รู้มาก็มีแบบหม้อต้มใช่มั้ยครับแล้วก็มีหม้อต้มเท อร์โบ ไม่เทอร์โบด้วย , รึว่าแบบหัวฉีดดีกว่าครับ รึแบบมิกเซอร์
3. มีถังกี่ขนานครับ แล้วส่วนมากพี่ ๆ น้อง ๆ ติดถังขนาดไหนกันครับ
4. ราคาของค่าแรงการติดอะครับ หม้อต้มเท่าไหร่ , หัวฉีดเท่าไหร่ , มิกเซอร์เท่าไหร่

ขอบคุณครับ
nonamex is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม