ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 15-12-2015, 10:38   #4
sununt nuengjakuan
ClubJZ Web Register

Car Brand: isusu
Engine Type: 1uzfe
คะแนน: 0 sununt nuengjakuan is on a distinguished road
[quote=tantan;911191]1uz หลบวาวล์นะครับ ผมเคยสายพานขาดแล้ว Ok ครับ ล่าสุดอาทิตย์นี้ผมเพิ่งไปเปลี่ยน สายพานและปั้มน้ำมา ปรากฎว่าประกอบแล้ว เครื่องติดไม่ครบสูบนะครับ เกินจากการประกอบชุดจานจ่ายไม่ดีนะครับ ทำให้เครื่องติดไม่ครบสูบนะครับ และที่บอกขับได้ 80 คือ มันติด 4 สูบนะครับ ผมเคยหัวนกกระจอกพัง ติด 4 สูบ วิ่งไม่ขึ้นได้ประมาณ 80 เหมือนกันนะครับ[/QUO

รบกวนขอทราบราคาสายพานกับปั้มน้ำด้วยครับ และพิกัดร้านจำหน่ายครับ ขอบคุณครับ
sununt nuengjakuan is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม