ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 22-07-2014, 11:22   #6
K.Auttakoson
ClubJZ Web Register

Car Brand: benz
Engine Type: 1j-ge vvti
คะแนน: 0 K.Auttakoson is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ เค_คลองสาม อ่านกระทู้
มันต้องมีเครื่องอัดไฮรโดรลิทครับ เพราะมันจะต้องเอาใบพัดออกจากแกนให้ได้ ไม่เหมือนของปั้มน้ำไฮรโดรลิทน่ะครับ ตัวนั้นเห็นเลยว่าทำไม่ยากมาก ถ้าคิดจะลองทำ ผมแนะนำให้ซื้อปั้มน้ำสำรองไว้เลยครับ หรือเอาปั้มน้ำที่รั่วมาลองทำก่อนดีกว่าครับ จะได้ไม่ผลาดครับ
ผมขอรบกวนอีกรอบครับ เมื่อเช้าไปถามร้านมาแล้วครับเค้าบอกว่าเอาตัวไหนผมง งเลยไม่ได้เอารถไปด้วย เค้าอธิบายว่ามันต่างกันตรงรูน๊อต อยากถามว่ามันต่างกันตรงไหนคับที่เป็นจุดสังเกตุ ของผมเป็น1j-ge vvti คับ (พรุ่งนี้ว่าจะไปร้านอีกทีใกล้ที่ทำงาน)
รบกวนพี่อีกครั้งครับ ขอบคุณครับ
K.Auttakoson is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม