ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 21-07-2014, 16:51   #4
K.Auttakoson
ClubJZ Web Register

Car Brand: benz
Engine Type: 1j-ge vvti
คะแนน: 0 K.Auttakoson is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ เค_คลองสาม อ่านกระทู้
ฟรีปั้มไม่นิยมทำกันครับ เห็นมีทำที่ปทุมวันน่ะครับ แต่ไม่เคยลองทำซักที ซื้อใหม่ลูกละ 1300-1500 แล้วแต่ร้านครับ
คือผมเห็นของเดิมๆ ใบปั้มมันหนาอ่ะคับ ของใหม่ไอซินใบปั้มเป็นเหล็กพับ คือถ้าลูกปืนยังดี ใบยังดีผมก็อยากลองเปลี่ยนซีลดูอ่ะคับ เลยอยากรู้ว่าใช้ซีลไมตี้ทำใด้หรือไม่ แล้วจะมีปัญหาตามมารึป่าว เพราะผมว่าจะเตรียมอะไหร่เลยคับพี่(บ้านอยู่ไกลร้านอ ะไหร่)กะว่าเสาร์นี้จัดแน่นอนคับ
รบกวนด้วยครับ ขอบคุณครับ
K.Auttakoson is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม