ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 04-11-2010, 16:12   #10
Kridsana
Junior Member

รูปส่วนตัว Kridsana

คะแนน: 0 Kridsana is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ playback190 อ่านกระทู้
มีคนในคลับมาซื้อที่ผมๆเปิดต้นฉบับให้ดูเลยว่าหน้าปก เขียนว่าอย่างไรผมก็บอกอย่างนั้นนะครับแล้วผมเองก็ได ้แจ้งว่าโทรสอบถามกันก่อนไม่ใช้ว่าผมหลอกขายให้นะครั บแล้วก็มีหลายคนที่ซื้อไปจากผมแล้วไม่เห็นมีใครบอกว่ าผมหลอกซักคนก็เห็นมีแต่คุณที่บอกว่าผมบอกไม่ตรง
อยู่แถวใหนครับ ถ้าอยู่ใกล้จะเข้าไปเอาเลย
Kridsana is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม