ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 02-09-2013, 08:13   #3
panpravong
Senior Member

รูปส่วนตัว panpravong

คะแนน: 18 panpravong is on a distinguished road
มันดังเฉพาะตอนคอมแอร์ทำงานอะครับ อาการแบบนี้ใช่เป็นที่ลูกปืนมูเล่ย์มั้ยครับ (มูเลย์มันหมุนตลอดถ้าเป็นที่ลูกปืนมูเลย์มันน่าจะดั งตลอดรึป่าวครับ) แล้วที่คอมแอร์มีลูกปืนกี่ตัวครับ

ตัวฝาหน้าครัชที่ปิดมูเลย์มีลูกปืนมั้ยครับ(เคยได้ยิ นคำว่าลูกปืนหน้าครับแต่นึกว่ามันคือตัวเดียวกับมูเล ย์) แล้วเปลี่ยนลูกปืนได้ไหม
แล้วถ้าถอดหน้าครัชมาแล้วมันสกปรกจะใช้อะไรทำความสะอ าดครับ ใช้น้ำมันเบนซินได้มั้ยครับ
ขอบคุณครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย panpravong : 02-09-2013 เมื่อ 10:19.
panpravong is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม