ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 03-10-2012, 13:57   #6
oattoz
ClubJZ Web Register

Car Brand: Bnze W123
Engine Type: 2JZ GE Auto
คะแนน: 0 oattoz is on a distinguished road
ศึกษาแล้วครับพี่ๆ ไอ้การเข้า4ทาง8ทาง เพื่อต้องการให้รอบสูงเครื่องมีแก๊สเพียงพอครับ เพราะมิกซ์4ทาง8ทาง มีอัตราการไหลของแก๊สที่มากกว่าทางเดียวครับ เพราะฉนั้นรอบต่ำไม่มีประโยชน์ครับ กินมากกว่าสถานเดียวครับ แต่ถ้าวิ่งทางไกล ความเร็วสูงหรือผู้ที่ชอบความแรงมันช่วยได้ครับ วิ่งดี รอบไม่ตก กำลังมาเห็นๆครับ (เนื่องจากไปดูและคุยจากคนที่ใช้งานจริงมาครับ ขานี้ขับรถเร็ว แรงตลอด)
oattoz is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม