ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 10-02-2011, 08:55   #20
ลัทธวัฒน์
Member

รูปส่วนตัว ลัทธวัฒน์

Car Brand: มิซูบิชิ
Engine Type: กระบะ
คะแนน: 0 ลัทธวัฒน์ is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ชายต้น อ่านกระทู้
รับทราบครับ ถ้างาน-สวย-เนียน จะได้ไปโพสที่หน้าซื้อ-ขายครับ...ลูกค้าจะได้เข้ามาอ่านเยาะ...
อ้อ ผมไม่ได้เป็นเจ้าของร้าน หรือ ขายไรอ่ะครับ

ผมเป็นแค่ลูกค้าที่ไปทำมาเท่านั้นเองครับ

ปล. ว่าแต่โพสขายของ ตรงไหนอ่ะครับ พอดีมีอะไหล่เก่าหรืออะไหล่อื่นๆ จะขายอ่ะครับ รบกวนคุณชายต้น HLC หน่อยครับ
ลัทธวัฒน์ is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม