หัวข้อ: กรองแกสตัน
ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 23-02-2011, 18:11   #4
piyaphong.j
Junior Member

Car Brand: BMW
Engine Type: 1jz ge
คะแนน: 0 piyaphong.j is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ torn7890 อ่านกระทู้
เรื่องปกติมั้งครับช่วงสับเปลี่ยนเชื้อเพลิงผมก็เป็น ไม่งั้นต้องหาตัวหน่วงการตัดนำมันให้เลื่อมกันนิดหน่ อยกับแก็ส
ขอบคุณครับ คือว่ามันเป็นตอนที่หลังจากเปลี่ยนเป็นแกสแล้วช่องที ่ไฟบอกปริมาณแกสกระพริบเปลี่ยนเป็นการบอกปริมาณแกสที ่อยู่ในถังครับ (ไฟกระพริบเป็นไม่กระพริบ) งงไหมรับเนี่ย อธิบายไม่ค่อยถูกตครับ
piyaphong.j is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม