ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 18-09-2013, 13:30   #8
ninedesign
ClubJZ Web Register

Car Brand: volvo
Engine Type: 1JZGTE
คะแนน: 0 ninedesign is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ekimms อ่านกระทู้
เหมือนว่าจะต้องแปลงตรงคอท่อไอเสีย กับรูน๊อตนิดหน่อยมั้งครับ ผมเจโบ จะเปลี่ยนโบ2เจเหมือนกันครับ ทำเสร็จเอามาแชร์บ้างนะครับ
.

ขอบคุณทุกคอมเม้นนะครับผลสุดท้ายผมใส่ของเดิมครับเพร าะช่างบอกว่าของเดิมวิ่งกว่าแค่เปลี่ยนแคมของสองเจหั วฉีดสองเจและกล่องจูนใบนึงแค่นี้วอลโว่แวนผมก็วิ่ง 14ต้นๆ สบายแล้วคับ
พอดีมีพี่คนนึงเขาเอาโบเดิมมาแรกไปแล้ว
ninedesign is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to ninedesign For This Useful Post:
ekimms (18-09-2013)