ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 25-07-2008, 10:06   #9
nummeter
Users Awaiting Email Confirmation

คะแนน: 0 nummeter is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ น้านนท์ อ่านกระทู้
หวัดดีครับคุณกาน..
เหมือนว่าผมไปเจอรถคุณ nummeter มาเมื่อวันศุกร์ที่แล้วหรือเปล่าจำฝาเครื่องสีแ ดงได้
ผมไปเปลี่ยนใส่ tosaki มาแล้วเหมือนกันผมไปเปลี่ยนที่บางพลีมา แต่แปลกตรงที่ว่ารูด้านล่างมิกซ์ตัวนี้ ที่อีกกระทู้หนึ่งถามว่าไปต่อเข้าพาวเวอร์พวงมาลัยทำ ให้รอบเดินเบาดีขึ้นหมุนพวงมาลัยแล้วรอบไม่ตกเครื่อง ไม่สะดุด แต่ช่างที่ติดให้ผมเขาต่อเข้าท่อรอบเดินเบาของเครื่อ ง และผมรู้สึกว่ารถผมจากเดิมที่กินแกสมากอยู่แล้วกลับก ินแกสมากขึ้นไปอีกเติมไปวันอังคารเต็มถัง 75 ลิตรเพิ่งวิ่งไปแค่ 160 กม.เหลือเม็ดเดียวแล้วครับท่าน เลยไม่รู้ว่าจริงๆแล้วรูด้านล่างมิกซ์ตัวนี้จะเอาไปใ ส่รอบเดินเบาหรือใส่พาวเวอร์พวงมาลัยดี
แต่ยอมรับครับว่าติดมาแล้วรถวิ่งดีขึ้นทั้ง รอบช้าและรอบเร็ว
น่าจะใช่ผมจำน้าได้เเร๊ะวีโก้สีบรอนซ์ใช่ไหมครับ?:em o_toon07:

ถ้าลองเเล้วกินเเก็สเอาไปคืนเลยเค้าเเฟร์ดีครับ

ส่วนเรื่องท่อผมเอาตรงพาวเวอร์เข้าเครื่องใกล้ก ัน ส่วนท่ออีกฝั่งเอาเข้ามิกซ์ครับ

ส่วนรูมิกซ์ขนาด 35 ผมไม่ทราบว่าเค้ามีไหม เเต่ผมเห็นรูปที่เค้าทำโชว์มีรูปเครื่อง 1uz อยู่ด้วยครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nummeter : 25-07-2008 เมื่อ 10:12.
nummeter is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม