ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 12-02-2010, 10:48   #12
bdpt
Junior Member

คะแนน: 0 bdpt is on a distinguished road
ขอบคุณครับ
ผมไม่ได้เจาะครับ บังเอินผมเปิดบังโคลนออกมาแล้วที่คอถัง (ท่อจากถังถึงฝา ไม่รู้ว่าเรียกอะไรครับผมเลยเรียกคอถัง) ผมเห็นจุ๊ปเล็กๆต่อกับสายยางและมีเช็กวาวล์สีขาวต่อด ้วยสายยางเสียบเข้าตัวถัง ผมก็เลยต่อจากจุ๊ปตัวนี้ครับ ผ่าน 3 ทาง ทางหนึ่งเข้าตัวที่ทำเอง ทางหนึ่งเข้าตัวที่ติดมากันรถ ลองใช้ดูแล้วครับ ตอนเช้าถังไม่บีบตัวอีกเลยครับ ตอนอากาศร้อนหรือตอนบ่ายๆหรือรถวิ่งนานๆ ถังบวมนิดๆ เปิดฝาถังมีลมออกมาแต่ไม่มากเหมือนก่อนครับ ( ถ่ายรูปมาแล้วครับแต่ โพส ไม่เป็นครับ)
ขอบคุณครับ
bdpt is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to bdpt For This Useful Post:
Lucky (03-06-2011)