ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 25-06-2007, 12:22   #23
max71
Senior Member

รูปส่วนตัว max71

คะแนน: 18 max71 is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ noom@korat
เอ...หม้อน้ำเจด้วยเหรอครับ... จากรูปเป็นหม้อน้ำเดิม cef นะครับ แต่แปลงท่อทางน้ำเข้าใหม่นะ.. เพราะของเจฝาบน-ล่างเป็นไฟเบอร์นะครับ....

เพื่อนผมก็มีอยู่คันแบบนี้ นะพี่หนุ่ม เห็นเค้าว่าเป็น หม้อน้ำเจ 29 นิ้ว ใส่แล้วต้องตัดตรงแชทซีด้านล่างหน่อยนึงไม่งั้น ยัดไม่ได้ ติด เพราะดูในรุปมันใบใหญ่เหลือเกิน

ถ้าเป็นใบที่ใส่กับเซฟได้พอดี ไม่ต้องตัดแชทซีรถเนี่ย ต้อง 26 นิ้ว เหมือนในรุปดิสเพลย์ผมอ่ะครับ ราคามันก็จะสูงกว่า 29 นิ้วนิดนึง เพราะ 29 นิ้วหารถใส่พอดีๆได้ยาก
max71 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม