หัวข้อ: มีรูปมาฝาก
ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 29-04-2009, 10:20   #48
vee700
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว vee700

Car Brand: toyota ไมตี้
Engine Type: 1 JZ GE ฝาดำ
คะแนน: 16 vee700 is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ biggame อ่านกระทู้
รถตู้เย็นอะเด็ดมากเลยเค้าถึงว่ากันjzมิตรภาพไรพรมแด น
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ JZ_P_MAYIM อ่านกระทู้
จิงครับ
ผมยังชอบเลย
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Godzela อ่านกระทู้
ผมก็ชอบครับ รถตู้เย็น ไมตี้ X สีขาว วิ่งได้ใจมากครับ
แต่ผมนี่ซิยังเสียดายไม่หายเลยอุตส่าห์ล้างรถตั้งแต่ เช้ามืด ไม่เป็นไรพอตอนสายออกมางานดันลืมเอาลูกสูบบมาไม่ครบ เลยต้องวิ่งแค่5สูบ เวงกำ ไม่อย่างนั้นนะKKS ก็เถอะ แต่ที่น่าเจ็บใจยิ่งกว่าคือขากลับตอนขับรถกลับโรงงาน คิดเอาใว้ว่าถ้าไม่หายตูจะชำแหละเมิงแล้วนะ แหม! พออีก10 ก ม จะถึงโรงงานมันหายสะดุด ดูชิ ดูมัน ดูมันทำ เอาตากแดดใว้ทั้งวันมันไม่หาย แต่พอคิดใว้ว่าเดี๋ยวตูจะชำแหละมัน มันเจือกหาย เดี๋ยวงานหน้าผมขอแก้มือกับKKS ใหม่นะครับ
แหม!!!!! ทำไปได้ จับเอาไมตี้ตู้เย็น ไปแข่งกับcef กะจะไม่ให้ผุดให้เกิดกันเลยใช่ไม๊ครับ
แต่ก็ไม่แน่เหมือนกันนะถ้าเครื่องผมติดครบ6สูบ:redfa ce:
vee700 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม