ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 09-08-2010, 09:07   #1047
pudrom
Senior Member

รูปส่วนตัว pudrom

Car Brand: Toyota
Engine Type: 2j-vvti
คะแนน: 0 pudrom is on a distinguished road
สรุป แหนบหลังผม เพิ่มไปหนึ่งแผ่น/ข้าง ดัดแหนบขึ้นนิดนึง ของเดิมเริ่มแบนแล้ว เปลี่ยนบุชทั้งหมด เวลาวิ่ง หนึบขึ้น ท้ายไม่ห้อยแล้วครับ ค่าใช้จ่าย 1700

เสียงจากช่วงล่าง เปลี่ยนบุช ยอยกากบาท ลูกปืนเพลากลาง ลูกปืนเฟืองท้าย(มีอาการหลวม แต่หมุนแล้วไม่มีเสียงกับสะดุด)แต่เสียงครางก็ยังมีอ ยู่ แต่เบาลง วันนี้ว่าจะให้เขาถอดเพลา ออมมาถ่วงดู ยังไงจะแจ้งผลอีกทีนะครับ
pudrom is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to pudrom For This Useful Post:
กัมพ์ (22-04-2011)