ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 05-10-2011, 23:14   #5
Tomohok
Junior Member

Car Brand: Toyata
Engine Type: 2J VV
คะแนน: 0 Tomohok is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nick p-car (JZ) อ่านกระทู้
vvti ติดแบบFixmixได้ครับเห็นติดกันบ่อยไป ส่วนเรื่องแก๊สหัววฉีดนั้นต้องดูด้วยว่าติดยี้ห้ออาร ัยมาบวกช่างติดตั้งฯมีความชำนาญแค่ไหน
หากคุณเลือกยี้ห้อแก๊สที่มีคุณภาพในราคาที่ต้องจ่ายเ พิมอีกนิดและได้ช่างที่มีความชำนาญแล้ว เชื่อได้เลยว่าในระยะ 5ปีไม่ต้องทำอารัยเพิ่มนอกจากเปลี่ยนท่อยางกับกรองแก ๊สครับ เหมือนผม
ผมว่าเหมือนที่่พี่เขาบอกแหละครับ ใช้หม้อต้มดี ๆ ช่างที่ชำนาญๆ ยอมจ่ายเพิ่มอีกนิด จะได้ไม่ผิดหวังครับ ว่าจะสอบถามเหมือนกันครับว่า แลมด้า Auto gas ไอ้นี่คืออะไรครับ ไม่ค่อยจะรู้เรื่องเหมืองกังครับ
Tomohok is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม