ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 20-10-2013, 11:53   #9
opensesamie
ClubJZ Web Register

Car Brand: toyata
Engine Type: 2j
คะแนน: 0 opensesamie is on a distinguished road
แต่ขอถามอีกนิดครับ ถ้าเปลี่ยนมิกซ์แบบวาริ เป็นแบบ fix อันไหนวิ่งดีกว่ากันและประหยัดกว่ากัน --> โดยส่วนตัวคิดว่าไม่ต่างกันคับ จะเปลี่ยนทั้งทีเอาเป็นหัวฉีดไปเลยครับ ดีกว่าเยอะ

แล้วเราจะเอาอะไรมาอ้างอิงว่าตรงไม่ตรงครับ --> หากผมจำไม่ผิด มันจะมีกล่อง service อยู่ ลักษณะเป็น เหมือนจุดจั๊ม เปิดออกดูมันจะมีอันนึง เขียนว่า IG- สัญญานั้นคือสัญญาวัดรอบของเครื่องครับ (กล่องน่าจะอยู่ในห้องเครื่อง)
opensesamie is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม