ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 20-01-2013, 22:17   #7541
Bigben
Junior Member

Car Brand: toyota hiac 1996
Engine Type: 2jz ge
คะแนน: 0 Bigben is on a distinguished road
สวัสดีครับ ผมเบญ อยู่มหาชัยครับ

กำลังจะเปลี่ยนอาชีพใหม่ วิ่งรถตู้คิวครับ

เลยต้องขายรถคันเดิมไป แล้วซื้อรถตู้มือ2ครับ

เป็นรถtoyota hiacบอดี้ปี96 หลังคาเตี้ยครับ

สภาพพอขับทำกินได้ครับ วางเครื่อง2jz ge auto

แก็สLpg ถัง85ลิตร ยังไม่ได้รับรถครับรอเจ้าของเอาไป

ปรับสภาพให้ก่อนจอดมานาน รับรถประมาณพฤหัสหน้า

ลองขับให้คุ้นมือหน่อยครับ พอต้นเดือนก็จะไปเริ่มวิ่งแล้ว

เดี๋ยวมีปัญหาอะไรก็จะขอรบกวนเพื่อนๆ พี่ๆ ในนี้หน่อย

ครับ ยังไงฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ
Bigben is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม