ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 10-01-2013, 01:05   #1056
beertriton
ClubJZ Web Register

Car Brand: MITSUBISHI
Engine Type: 2500
คะแนน: 0 beertriton is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tt78 อ่านกระทู้
เครื่องเก่าจะขายเท่าไหร่ครับสภาพดีไหม ผมสนใจครับ
ตอนนี้ยังไม่มีเวลาไปทำเลยครับเดียวถ้าได้ราคาเครื่อ งที่จะขายแล้วจะมาแจ้งให้ทราบนะครับเครื่องยังดีแน่น อนครับ เกียร์พังๆยัง160 สบายๆครับ รถใส่แค่กล่องดันลางรุ่นเล็กๆกะอุดอีจีอาร์อินเตอร์เ ดิมนิสหน่อยแค่นั้น
beertriton is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม