ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 04-08-2008, 01:16   #1
jojodominan
Junior Member

รูปส่วนตัว jojodominan

คะแนน: 0 jojodominan is on a distinguished road
พี่ๆครับ ผมสมาชิกใหม่อยากถามพวกพี่ครับ......

รถผมพึ่งวาง 1JZ-GTE ลงไปยังไม่เสร็จอยากถามว่าผมควรจะติดแก็สแบบไหนดีmix หรือหัวฉีด
เมื่ออาทิตยืที่แล้วผมก็พึ่งวาง2Jไม่โบลงในดีแมคแคปร ุ่นแรกติดแก็สระบบมิกซ์SUPER รถขับดีมากทั้งน้ำมันและแก็สแต่อืดและรู้สึกว่าจะกิน พอสมควร ผมจึงคิดไม่ตกกับรถตัวเองว่าจะติดระบบไหนดีและต้องเน ้นมั้ยว่ายี่ห้ออะไรคืออยากได้ทั้งประหยัดและขับดีๆอ ะพี่ รบกวนด้วยครับ
jojodominan is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม