ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 26-01-2015, 19:29   #9
vantage
Junior Member

Car Brand: PAJERO
Engine Type: 1UZ
คะแนน: 0 vantage is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ C220 อ่านกระทู้
แสดงว่าร้านวางเครื่องไม่มีความรู้เรื่องสายไฟเลยครั บ
เพราะถึงแม้จะส่งไปทำสายไฟเครื่อง เอากลับมาจะต้องเข้าสายกับตัวรถเยอะพอสมควร ถ้าทำไม่ถูกก็จะเกิดปัญหาตอนนั้นแหละครับ

ต้องหามือปืนวายริ่งในจังหวัดมีมั้ยครับ ต้องให้มาทำที่ตัวรถเลย
ผมรู้จักแต่ในกรุงเทพ คงจะไกลเกินไป

พี่ๆทางใต้ใครรู้จักช่างเก่งๆช่วยบอกข้อมูลหน่อยครับ
ขอบคุณครับ

ไม่ถึงกับต้องอยู่ในตัวจังหวัดตรังก็ได้ครับ เอาเป็นว่าถ้าไม่ไกลเกิน ผมยินดีพารถไปให้ทำเลยครับ แต่ผมรบกวนพี่ช่วยบอกราคาค่าแรงมาก่อนนะครับ เพราะผมหมดไปหลายตังแล้วตอนนี้ บอกตรงๆว่าผมกลัวแล้วครับ รึว่ามีช่างท่านไดที่รับงานนอกสถานที่ก็ยินดีเลยครับ ผมยินดีที่จะหาที่พักให้ ขอให้รถผมจบก็พอครับ
vantage is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม