ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 06-01-2010, 15:38   #472
siamfishing
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 siamfishing is on a distinguished road
ใครที่กำลังสนใจจะวางuzในดีแม็คหรือเซฟโคโรราโด้

ใครที่กำลังสนใจจะวางuzในดีแม็คหรือเซฟโคโรราโด้ แล้วจะเทริท์เครื่องเก่า
ผมยินดีแลกนะครับ เพราะผมจะปล่อยรถยึดแล้ว เครื่องเปลี่ยนเป็นแคล๊งหลังแล้ว
เกียร์เพลากลาง เฟืองท้ายเพลาท้าย เอามาแลกกันทั้งเซท เพลาท้ายของทรูเปอร์
ดิสหลัง ปั๊มติกอุปกรณ์ทุกอย่างคือแลกไปไม่ต้องแปลงอะไรมากเล ย
เสียค่าวางอย่างเดียว +แถมชุดแก๊สระบบดูดไปด้วย ผมใช้อยู่กินแก๊สโลละไม่ถึง2บาท
เครื่อง+เกียร์เฟืองท้าย ทุกยอย่างไม่มีปัญหาใดๆทั้งสิ้นนะครับ เอกสารเครื่องครบ
รับประกัน มาดูก่อนนะครับถ้าอยากจะวางจริงๆไม่ได้หลอก
เพราะจะปล่อยรถยึดแล้ววววว
siamfishing is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม