ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 02-11-2009, 07:30   #6
pakping
Junior Member

Car Brand: bmw
Engine Type: 1jge
คะแนน: 0 pakping is on a distinguished road
เรื่องเกียร์คับ เมื่อวันที่มาโพสเป็นครับ เมื่อเช้าขับออกมาทำงานก็ยังเป็น แต่พอขับถึงที่ทำงาน ไม่เป็นละคับ งงมาก ลองเปลี่ยนไป เปลี่ยนมาทั้งน้ำมันละก็แก็ส ก็ไม่เป็น รึว่าสายเซนเซอร์มันอาจจะหลวม เดวเย็นนี้ลองอีกที

พี่ๆว่าอาการนี้น่าจะเป็นเพราะอะไรครับ

ขอบคุณครับ
pakping is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to pakping For This Useful Post:
Lucky (03-06-2011)